‘जय महाराष्ट्र’ मध्ये पर्यावरण राज्यमंत्री प्रविण पोटे-पाटील

जनसंग्राम न्युज नेटवर्क / प्रतिनिधी

मुंबई :-माहिती व जनसंपर्क महासंचालनालयनिर्मित ‘जय महाराष्ट्र’ कार्यक्रमात पर्यावरण राज्यमंत्री प्रविण पोटे-पाटील यांची ‘प्रदूषणमुक्त दिवाळी’ या विषयावर मुलाखत घेण्यात आली आहे. ही मुलाखत दूरदर्शनच्या सह्याद्री वाहिनीवरून शुक्रवार दि. २ नोव्हेंबर रोजी संध्याकाळी ७.३० ते ८.०० या वेळेत प्रसारित होणार आहे. ही मुलाखत निवेदक शैलेश पेठे यांनी घेतली आहे.
दिवाळी पर्यावरणपूरक होण्याच्या उद्देशाने पर्यावरण विभागाने केलेले नियोजन व जनजागृती, फटाक्यांमुळे हवा आणि ध्वनिमुळे होणारे गंभीर स्वरूपाचे परिणाम, दिवाळीच्या दिवसांत हजारो टनांनी वाढणारी घनक-याची समस्या व उपाययोजना, लहान मुलांमध्ये जागृती करण्यासाठी राबविण्यात आलेली विशष मोहिम याविषयी सविस्तर माहिती श्री. पाटील यांनी ‘जय महाराष्ट्र’ कार्यक्रमातून दिली.